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HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE
KITENGO CHA MAWASILIANO NA UHUSIANO

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA

Kuh: NAFASI YA AFISA HABARI MSAIDIZI DARAJA LA -TGS C

Septemba 04, 2023
Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa, Njombe, anawaalika Watanzania
wenye sifa za kuomba nafasi ya kazi ya mkataba katika nafasi Afisa Habari.

Hivyo Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe anawatangazia
Watalaam wa kada ya Afisa Habari wenye sifa, kuwasilisha barua ya maombi
ikiambatishwa na wasifu (Curriculum Vitae) kwa ajili ya kuomba nafasi ya kuwa Afisa

Habari wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe.

SIFA ZA MUOMBAJI
> Awe amehitimu kidato cha nne au cha sita mwenye Stashahada ya Habari kutoka
Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali na mwenye uzoefu wa kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja katika fani ya habari.

> Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta

KAZI NA MAJUKUMU
i. kutafiti na kuandika habari

il. kusimamia Maktaba ya picha na Maktaba ya Marejeo
ili. Kupokea maoni/hoja za wananchi na kuziwasilisha sehemu husika
Kuandaa majarida,mabango na vipeperushi vinavyohusu shughuli za

iv.
maendeleo ya sehemu husika.

V. Kupiga picha za mnato

vi. Kupiga picha za video



https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

NAMNA YA KUWASILISHA MAOMBI

Muda wa kutuma maombi haya ni ndani ya wiki mbili (2) tangu tarehe ya kutoka kwa

Tangazo hili. Aidha, mwisho wa kupokea maombi ni Septemba 17,2023 saa 5:59
Usiku.

Muombaji unapojibu tafadhali taja:

Mganga Mfawidhi,

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa,
S.L.P 1044,

NJOMBE.
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